Vijana Waimarishwa wa Sakramenti Takatifu ya Kipaimara wa Parokia ya Mtakatifu Ambrose Tagaste, Jimbo Kuu la Dar es Salaam wakiwa katika adhimisho la Misa Takatifu ya Sakramenti Takatifu ya Kipaimara chao iliyofanyika parokiani hapo hivi karibuni.
Vijana Waimarishwa wa Sakramenti Takatifu ya Kipaimara wa Parokia ya Mtakatifu Ambrose Tagaste, Jimbo Kuu la Dar es Salaam wakiwa katika adhimisho la Misa Takatifu ya Sakramenti Takatifu ya Kipaimara chao iliyofanyika parokiani hapo hivi karibuni.
Make sure you enter all the required information, indicated by an asterisk (*). HTML code is not allowed.